LATEST HEADLINES👉

Your Ad Spot

Oct 30, 2026

RAIS SAMIA, RAIS WA ANGOLA WAZINDUA MJI WA SERIKALI MTUMBA

Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania akivuta kitambaa pamoja na mgeni wake Mhe. João Manuel Conçalves Lourenço, Rais wa Jamhuri ya Angola kuashiria ufunguzi wa Barabara za lami katika Mji wa Serikali Mtumba Jijini Dodoma, tarehe 30 Oktoba, 2026.

Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania akikata utepe pamoja na mgeni wake Mhe. João Manuel Conçalves Lourenço, Rais wa Jamhuri ya Angola kuashiria ufunguzi wa barabara za lami katika Mji wa Serikali Mtumba Jijini Dodoma, tarehe 30 Oktoba, 2026.

 

Sehemu ya Mji huo unavyoonekana kupitia angani.

No comments:

Post a Comment

Tupia Comments👇

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages