LATEST HEADLINES👉

Your Ad Spot

Oct 28, 2026

MKAZO WA SERIKALI NI KUKUZA AJIRA KWA VIJANA - WAZIRI MKUMBO

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, Mhe. Prof. Kitila Mkumbo akizungumza na vyombo vya habari kwenye viunga vya Bunge, baada ya kuwasilisha Mapendekezo ya Mpango wa Maendeleo wa Taifa unaokusudiwa kutekelezwa na Serikali kwa Mwaka wa Fedha 2027/2028 leo Oktoba 28, 2026 Bungeni Jijini Dodoma.





 

No comments:

Post a Comment

Tupia Comments👇

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages