Tuesday, July 31, 2018

CCM YAFAGIA UPINZANI KWA LOWASSA, MBUNGE WA MONDULI AHAMIA CCM USIKU WA KUAMKIA LEO

Mbunge wa jimbo la Monduli kwa tiketi ya Chadema Julius Kalanga  Laizer, usiku wa kuamkia leo amejivua uanachama wa Chadema, amejiuzulu nafasi yake ya Ubunge na vyeo vyake vyote ndani ya Chadema na Kujiunga na CCM.

Bwana Julius Kalanga Laizer amepokelewa na Kamaradi Humphrey Polepole Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi.

Imetolewa na,

IDARA YA ITIKADI NA UENEZI 
CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM
Share:

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

Google+ Followers

CCM Blog. Powered by Blogger.