KIKAO CHA KAMATI KUU CCM KUFANYIKA DAR ES SALAAM, DESEMBA 11-12 , 2016

Chama Cha Mapinduzi (CCM) kitafanya kikao cha kawaida cha Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa (CC)  Desemba 11 - 12/12/2016 na kufuatiwa na kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa Desema 13/12/2016.

Taarifa iliyotolewa na Sememani Mwenda kwa niaba ya Msemaji wa CCM, Christopher Ole Sendela, imesema, vikao vyote hivyo vitafanyika jijini Dar es salaam, na wajumbe  wote wa vikao hivyo wameombwa kuhudhuria.

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.