Mwenyekiti wa Jumuiya ya Umoja wa Wanawake wa Chama Cha Mapinduzi Tanzania UWT Ndg. Mary Pius Chatanda (MCC) apokelewa na Wanachama na Viongozi wa CCM Mkoa wa DSM na UWT Wilaya ya Kigamboni mara baada ya kuwasili Kata ya Kibada na kuongea na Wachama wa CCM kwa lengo la kuhakikisha Mgombea Ubunge wa Jimbo la Kigamboni Allan Nyakisa Sanga, Madiwani wa Kata zote Tisa za Wilaya ya Kigamboni pamoja na Dkt. Samia Suluhu Hassan wanapata Ushindi Mkubwa katika Uchaguzi Mkuu utakaofanyika Mwezi Oktoba 29, 2025.
Your Ad Spot
Sep 21, 2025
Home
Unlabelled
CHATANDA ACHANJA MBUGA HADI KIBADA KIGAMBONI
CHATANDA ACHANJA MBUGA HADI KIBADA KIGAMBONI
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Post Top Ad
Your Ad Spot






No comments:
Post a Comment
Tupia Comments👇