LATEST HEADLINES👉

Your Ad Spot

Sep 28, 2025

𝗗𝗞𝗧. 𝗠𝗜𝗚𝗜𝗥𝗢 𝗔𝗪𝗔𝗦𝗜𝗟𝗜 𝗡𝗗𝗔𝗡𝗜 𝗬𝗔 𝗞𝗜𝗕𝗔𝗛𝗔, 𝗔𝗣𝗢𝗞𝗘𝗔 𝗦𝗔𝗟𝗔𝗠𝗨 𝗭𝗔 𝗨𝗣𝗘𝗡𝗗𝗢 𝗭𝗔 𝗗𝗞𝗧. 𝗦𝗔𝗠𝗜𝗔 𝗞𝗨𝗧𝗢𝗞𝗔 𝗞𝗪𝗔 𝗪𝗔𝗡𝗔𝗡𝗖𝗛𝗜

Tayari Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Balozi. Dkt. Asharose Migiro amewasili na kupokelewa Viongozi mbalimbali wa Chama na Kidini pamoja  na maelfu ya wananchi wa Kibaha mkoani Pwani katika viwanja vya sabasaba kwa Mbonde, wakiwa tayari kwa kumlaki na kumsikiliza Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia tiketi ya CCM, Rais Dkt. 𝗦𝗮𝗺𝗶𝗮 𝗦𝘂𝗹𝘂𝗵𝘂 𝗛𝗮𝘀𝘀𝗮𝗻 anayetarajiwa kunadi sera na ahadi za CCM pamoja na kuomba kura za Ndiyo kwa mafiga yote matatu (Rais, Wabunge na Madiwani) leo tarehe 28 Septemba 2025.

Pamoja na hayo, wananchi wa Kibaha wametuma salamu zao za upendo kwa Rais Dkt. Samia ambazo wamemuomba Katibu Mkuu Dkt. Migiro kuziwasilisha kwake.

Huu ni muendelezo wa mikutano ya kampeni za Urais kupitia CCM na sasa ni zamu ya mkoa wa Pwani.






 

No comments:

Post a Comment

Tupia Comments👇

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages