Friday, August 11, 2017

13 WAUAWA KIBITI KWA TUHUMA ZA UHALIFU


 Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini,  IGP Simon Sirro akielezea baadhi ya vitu mbalimbali vilivyokuwa vikitumiwa nawahalifu  13 waliouawa katika eneo la Tangibovu, Kijijicha Miwaleni Kata yaMchukwi, Tarafa ya Kibiti ambapo jumla ya silaha 8 aina ya SMG, risasi  158, pikipik i2, pamoja na begi la nguo vilivyokuwa vikitumiwa na wahalifu hao. Kushoto ni Mkurugenzi wa Upeleleziwa Makosa ya jinai (CP) Robert Boaz

Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.