Sunday, November 15, 2015

NAPE NNAUYE AWA MMOJA WA WABUNGE WALIOJISAJILI MAPEMA BUNGENI

 Mbunge Mteule wa Jimbo la Mtama, Nape Nnauye akisajiliwa na maofisa wa Bunge, Bungeni mjini Dodoma .
Mbunge Mteule wa Jimbo la Mtama, Nape Nnauye akipongezana na Mbunge Mteule wa Jimbo la Kigoma Kaskazini, Peter Serukamba walipokutana Bungeni mjini Dodoma.
Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.