RAIS DKT. MAGUFULI AFANYA MABADILIKO MADOGO KATIKA SAFU YA MAKATIBU WAKUU, PROF. KITILA MKUMBO KUWA KATIBU MKUU MAJI NA UMWAGILIAJI

Prof. Kitila Mkumbo aliyeteuliwa kuwa Katibu Mkuu Wizara ya Maji na Umwagiliaji.

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.