'UTAMU WA MVUA ILIYONYESHA LEO MJINI DODOMA

 Khlafan Muhammed akiuruka  kumvusha mtoto  Yasmin Juma, mtaro uliokuwa uliokuwa umejaa maji katika eneo la Majengo mjini Dodoma, baada ya mvua kunyesha, leo. tazama picha zaidi










PICHA ZOTE NA BASHIR NKOROMO

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.