MAKALA MAALUM

1 comment: Leave Your Comments

  1. Nina taarifa za uhujumu wa mali za chama, ila sijui nimfikishie nani. Naomba mawasiliano ya Accountant officer wa chama wa mkoa wa Dar es salam. my contact 0653771958.

    ReplyDelete

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.