Thursday, June 14, 2018

RAiS DK. MAGUFULI AOMBOLEZA VIFO VYA VIJANA 11 WA JKT, JWTZ MMOJA NA DEREVA VILIVYOTOKEA KATIKA AJALI MKOANI MBEYA

Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau, andikamaoni yako hapa yasaidie kujua wewe unafikiri nini kuhusu posti hii. Tafdhali, Maoni yako yasiwe ya uchochezi wa aina yoyote.. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

CCM Blog. Powered by Blogger.