Thursday, March 8, 2018

MAMA SALMA KIKWEETE AUNGURUMA TABORA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI, LEO

Mke wa Rais Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Salma Kikwete akiwahutibia wanawake wa Mkoa wa Tabora jana wakati wa maadhimisho ya siku ya mwanamke duniani. Picha na Tiganya Vincent
Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau, andikamaoni yako hapa yasaidie kujua wewe unafikiri nini kuhusu posti hii. Tafdhali, Maoni yako yasiwe ya uchochezi wa aina yoyote.. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

CCM Blog. Powered by Blogger.