Monday, March 5, 2018

MAGAZETI YOTE YA LEO JUMATATU, MACHI 5, 2018

Mdau tunakushukuru kwa kupezuri magazeti katika Blog hii ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM Blog), tunakutakia Jumatatu njema
Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau, andikamaoni yako hapa yasaidie kujua wewe unafikiri nini kuhusu posti hii. Tafdhali, Maoni yako yasiwe ya uchochezi wa aina yoyote.. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

CCM Blog. Powered by Blogger.