Saturday, March 3, 2018

MAGAZETI YOTE YA LEO JUMAMOSI MACHI 3, 2018 HAPA CCM Blog

Mdau tunakushukuru kwa kuperuzi magazeti kwenye Blog hii ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (the Official CCM Blog), Tunakutakia Jumamosi njema, uwe katika wiekndi nzuri itakayokuandaa kuchapakazi vema wiki ijayo. HAPA KAZI TU
Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau, andikamaoni yako hapa yasaidie kujua wewe unafikiri nini kuhusu posti hii. Tafdhali, Maoni yako yasiwe ya uchochezi wa aina yoyote.. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

CCM Blog. Powered by Blogger.