Thursday, March 1, 2018

MAGAZETI YOTE YA LEO ALHAMISI MACHI MOSI 2018 NDANI YA CCM Blog

Mdau ukishayaona watumie na wenzako waanze siku ya leo kwa kuhabarika. CCM Blog inakutakia siku njema ya Alhamisi na siku ya kwanza ya mwezi Machi 2018. Admin
Share:

0 comments:

Post a Comment

Mdau, andikamaoni yako hapa yasaidie kujua wewe unafikiri nini kuhusu posti hii. Tafdhali, Maoni yako yasiwe ya uchochezi wa aina yoyote.. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.

Select Language

CCM Blog VIEWERS

All posts in this blog

General comments/advise

CCM Blog. Powered by Blogger.