Tuesday, July 25, 2017

CCM BLOG YATIMIZA WASOMAJI (VISITORS) ZAIDI YA MILIONI 2.6 LEO

Blog ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), CCM Blog, imetimiza wasomaji (Visitors) milioni 2.6 (2,658,299) hadi ilipofika saa tano na nusu, leo Julai 25, 2017. Mtayarishaji Mkuu wa Blog hii, anakushukuru sana kwa kuwa mmoja wa wadau ambao wamewezesha idadi hii kufika. Kwa habari au matukio ya kijamii tutumie kwa:- nkoromo@gmail.com, kwa mawasiliano zaidi tupigie 0712498008
Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.