WAZIRI MKUU AFANYA MAZUNGUMZO NA SPIKA MSTAAFU ANNA MAKINDA

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa  akizungumza na Spika Mstaafu, Anne Makinda, Ofisini kwa Waziri Mkuu,bungeni mjini Dodoma Mei 9, 2017. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.