CCM KUPOKEA UJUMBE MZITO WA CPC KUTOKA CHINA KESHO

Dar es Salaam
Chama Cha Mapinduzi (CCM), kesho, siku ya Jumanne, Machi 21, 2017, kitapokea  Ujumbe wa Viongozi na maofisa kutoka Chama Cha Kikomunisti cha China (CPC) ambao utakuwa hapa nchini kwa ziara ya kikazi ya siku nne.

Taarifa iliyotolewa na Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Humphrey Polepole, imesema, Ujumbe huo utakuwa na watu 19.
Ifuatayo ni taarifa rasmi ya ugeni huo kama ilivyotolewa na Polepole, leo.


0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.