MWILI WA ALIYEKUWA MWANDISHI WA UHURU, AMINA ATHUMANI WAGWA LEO JIJINI DAR ES SALAAM.

Waombolezaji wakitoa ndani sanduku lenye mwili wa aliyekuwa mwandishi wa habari za michezo wa Kampuni ya Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, Amina Athumani, kwa ajili ya kuswaliwa, wakati wa kuagwa mwili huo, Kipunguni, Dar es Salaam, leo, kabla ya kusafirishwa kwenda Lushoto mkoani Tanga kwa ajili ya mazishi. Amina alifariki dunia jana asubuhi mjini Zanzibar kutokana na matatizo ya uzazi.
Waombolezaji wakitoa wakiswalia mwili wa aliyekuwa mwandishi wa habari za michezo wa Kampuni ya Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, Amina Athumani, wakati wa kuagwa mwili huo, Kipunguni, Dar es Salaam, leo, kabla ya kusafirishwa kwenda Lushoto mkoani Tanga kwa ajili ya mazishi.
Waombolezaji wakiombea dua mwili wa aliyekuwa mwandishi wa habari za michezo wa Kampuni ya Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, Amina Athumani, baada ya kuswaliwa, wakati wa kuagwa mwili huo, Kipunguni, Dar es Salaam, leo, kabla ya kusafirishwa kwenda Lushoto mkoani Tanga kwa ajili ya mazishi.
Waombolezaji wabeba sanduku lenye mwili wa aliyekuwa mwandishi wa habari za michezo wa Kampuni ya Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, Amina Athumani, kulipeleka kwenye basi, baada ya kuswaliwa, wakati wa kuagwa mwili huo, Kipunguni, Dar es Salaam, leo, kabla ya kusafirishwa kwenda Lushoto mkoani Tanga kwa ajili ya mazishi.
Waombolezaji wakiingiza kwenye basi sanduku lenye mwili wa aliyekuwa mwandishi wa habari za michezo wa Kampuni ya Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru, Mzalendo na Burudani, Amina Athumani, baada ya kuswaliwa, Kipunguni, Dar es Salaam, leo, kwa ajili ya kusafirishwa kwenda Lushoto, Tanga. PICHA ZAIDI ZA MAOMBOLEZO/>BOFYA HAPA

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.