AUGUSTINE MREMA KUKUTANA NA KAMISHNA MKUU WA JESHI LA MAGEREZA LEO JIJINI DAR ES SALAAM

AUGUSTINE MREMA
MWENYEKITI WA BODI YA MISAMAHA KWA WAFUNGWA (PAROLE), MHE. AUGUSTINO MREMA ATAKUTANA NA KAMISHINA MKUU WA JESHI LA MAGEREZA NCHINI.

TAREHE: 6. 09. 2016
MUDA:    SAA 4:00 ASUBUHI.
MAHALI: MAKAO MAKUU YA JESHI LA MAGEREZA.

WAANDISHI WA HABARI NA WAPIGA PICHA MNAKARIBISHWA.

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.