RAIS MSTAAFU WA AWAMU YA PILI WA ZANZIBAR, MZEE ABOUD JUMBE AFARIKI DUNIA LEO, RAIS DK MAGUFULI ATUMA SALAM ZA RAMBIRAMBI KWA RAIS DK, SHEIN


0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.