KATIBU WA NEC ITIKADI NA UENEZI NAPE NNAUYE AZUNGUMZA NA WATUMISHI WA CCM NDANI YA IDARA YAKE YA UENEZI

 Katibu wa NEC, Nape Nnauye akizungumza na watumishi wa CCM waliopo chini ya Idara yake, alipokutana nao leo Makamo Makuu ya CCM mjini Dodoma. Nape amewataka watumishi hao kuwa na mpango kazi na pia kuhakikisha kila mmoja anawajibika katika eneo lake la kazi na pia kuwahi na kuwepo eneo lake la kazi kila siku za kazi.
Katibu wa NEC, Itikati na Uenezi akiwa katika picha ya pamoja na watumishi wa CCM waliopo chini ya idara yake baada ya kuzungumza nao leo katika Ofisi ya Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma

0 comments:

Post a Comment

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.