Sunday, June 26, 2016

MHE. JANUARY MAKAMBA ASHIRIKI MAHAFALI YA 24 YA CHUO CHA BIBLIA



Mhe.January Makamba Akiwasili chuoni hapo


Akitazama sehemu ya maaandalizi ya bwawa la kufuga samaki


Mhe. January Makamba akijifunza namna ya utengenezaji wa Mizinga ya nyuki kwa kutumia udongo wa mfanyanzi,mizinga hiyo inauwezo wa kudumu miaka 80-100.


Akijifunza historia ya chuo hicho kwa njia ya picha.


Akitazama baadhi ya kazi za mikono za kikundi cha wakina mama wa Upendo,kikundi hicho kimepata mafunzo chuoni hapo.




Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.