VIDEO:RAIS MAGUFULI AHUTUBIA KATIKA SHEREHE ZA MIAKA 39 YA CCM SINGIDA JANA


1 comment: Leave Your Comments

  1. Hongera Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi, uongozi kitaifa na ngazi zote pamoja na wanachama wote bara na visiwani, kwa kusherehekea miaka 39 ya kuzaliwa kwa CCM. Uteuzi wa wagombea pamoja na Uchaguzi wa mkuu wa rais, wabunge, na madiwani vimesaidia sana kuweka bayana mapungufu, udhaifu, udhoefu, nguvu za chama na maadui wa chama ndani na nje ya chama. Sasa huu ndio wakati mzuri wakujivua na kulitupa gamba. Gamba la rushwa, uvivu, ufisadi na usaliti. Hongera Mweshimiwa Rais - JPM kwa kazi na Kasi nzuri. - CCM - KAZI KWA KASI

    ReplyDelete

Mdau, Uwanja huu ni wako, Toa maoni yako yasaidie kujua wewe unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Maoni yako yasilenge kuchochea mtafaruku katika jamii, kisiasa, kidini, kikabila au kijinsia. Mawasiliano yetu:- simu +255 (0) 712 498008, Email: nkoromo@gmail.com.
Bashir Nkoromo
Msimamizi Mkuu, Blog ya Taifa ya CCM.