Thursday, February 4, 2016

RAIS MAGUFULI MGENI RASMI SIKU YA SHERIA NA MWAKA MPYA WA KIMAHAKAMA



Rais Dtk John Pombe Magufuli (kushoto) akisalimiana na Jaji Mkuu wa Tanzania, Mohamed Chande Othman alipo wasili katika viwanja vya Mahakama wakati wa kilele cha Maadhimisho ya 21 ya siku ya Sheria na uzinduzi wa mwaka mpya wa kimahakama, Dar es Salaam, wa pili kulia ni Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,  Said Mecky Sadiki . (PICHA ZOTE NA KHAMISI MUSSA)


Rais Dk. John Magufuli (kushoto), alisalimiana na Jaji Mkuu wa Tanzania, Mohamed Chande Othman alipowasili katika Viwanja vya Mahakama wakati wa kilele cha Maadhimisho ya 21 ya Siku ya Sheria na uzinduzi wa mwaka mpya wa kimahakama 2016 Dar es Salaam jana. Wa pili kulia ni Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam,  Said Sadiki.



Jaji Mkuu wa Tanzania, Mohamed Chande Othman akikagua Gwaride lililo andaliwa.


Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.