Sunday, January 24, 2016

WAZIRI NAPE AWATAKA WASANII KUFANYA KAZI ZENYE UBORA

 Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Nape Nnauye akipiga gitaa kwenye sherehe za uzinduzi wa Chaneli 294 itakayokuwa inapatikana kwenye king'amuzi cha DSTV.
Waziri Nape aliwataka wasanii nchini kufanya kazi zenye ubora kwani zitaangaliwa na mataifa zaidi ya 11.
  Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Nape Nnauye akizungumza na wasanii wa tasnia ya filamu Tanzania walipokutana kwenye uzinduzi chaneli 294 ya Clouds itakayo patikana kwenye DSTV.


BOFYA HAPA KWA PICHA ZAIDI
Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.