Sunday, January 24, 2016

NAPE AKITUMBUIZA PAMOJA NA VIJANA WA MUZIKI WA HIP HOP KUTOKA KASKAZINI WANAOJULIKANA KAMA WEUSI


Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Nape Nnauye amewaambia wasanii kufanya kazi zenye ubora kwani kazi zao zitaangaliwa na  nchi nyingi kupitia kituo cha Clouds TV ambacho kinapatika kwenye chaneli 294 kwenye ving'amuzi vya DSTV.

Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.