Tuesday, October 13, 2015

NIMESTUKA WAWASTUA WAKAZI WA GEITA PAMOJA NA MAMA SAMIA



Wasnii wa Timu NIMESTUKA, Juma Nature, Inzpector Harun, Rich One na wengine wakiwaburudisha wananchi wa Geita.
Wasnii wa Timu NIMESTUKA wakiwaburudisha wananchi wa Geita.
Mchekeshaji, Mboto akizungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara wa kampeni mkoani Geita
Mchekeshaji, Kitale akizungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara wa kampeni mkoani Geita
Wananchi wa Geita waliohudhuria mkutano
Msanii, Aunt Ezekiel akizungumza na wananchi katika mkutano wa hadhara wa kampeni mkoani Geita
Wasnii, Ray Kigosina Aunt Ezekielwakiwasalimia wananchi katika mkutano wa hadhara wa kampeni mkoani Geita
Picha Zote na Sule Junior

Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.