Thursday, July 9, 2015

WAHUNI WAMTENGENEZEA NAPE AKAUNTI FEKI KUJARIBU KUKIDHI KIU YAO

Kitengo chaMawasiliano na Umma katika Idara ya Itikadi na Uenezi, kinapenda kuujulisha uuma kwamba Akaunti yenye maneno hayo hayo hapo juu siyo ya Katibu wa NEC, Itikadi na Unezi Nape Nnauye, bali akaunti hiyo imetengenezwa na watu ambao tunaweza kuwaita kuwa ni wahuni kwa lengo la kutaka kukata kiu ya wanachojitaji. Mtakaoisoma taarifa hiyo eleweni kuwa si maneno ya Nape. Tabia hiyo siyo ya kiungwana na ya kimaadili katika matumizi ya mitandao ya Kijamii, ni vema wanaopenda tabia hii waiache kwa manufaa ya Tanzania.
Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.