Tuesday, October 28, 2014

NAPE AZUNGUMZIA NDOA YA UKAWA


Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye amesema ni jambo nzuri kwa watu dhaifu kuungana,na inaonyesha ni kiasi gani CCM ni chama imara hadi kufikia watu kuungana kwa ajili ya kushinda na chama kimoja.

Akizungumzia misingi ya kuungana huko amesema hakuna msingi mzuri wa kuungana kwao hata kama wangekua na dhamira ya kweli,
Sauti ya Nape akizungumza na Uhuru Fm mapema leo.
Share:

KUCHAGUA LUGHA

IDADI YA WATU AMBAO HUTEMBELEA BLOGU HII

KUMBUKUMBU ZA POSTI ZOTE

JISAJILI UPATE TAARIFA KWA EMAIL

Jisajili ili upate taarifa kwa email

Google+ Followers

Powered by Blogger.