MWANAFUNZI WA VETA MWENYE MAHITAJI MAALUMU AWA KIVUTIO KATIKA BANDA LA VETA.‏

Friday, July 5, 2013

IDADI YA WATU WALIOSOMA HABARI HII: counter
  Range Jackson ambaye  ni mwanafunzi mwenye mahitaji maaalum(Matatizo ya akili katika kujifunza) walimu  wa VETA wanakataa kuwaita jina hilo kwa kuwaonyesha kuwa wanafundishika ,Pichani akiwaonyesha  askari Polisi waliotembelea katika banda lake kifaa maalumu kinachotumika kumsaidia kumfunza.Kutokana na tatizo lake walimu wa VETA wamelazaimika kumfundisha mtoto na baba yake mzazi Jackson Range ili kumrahishia mafunzo yake kwa sababu baba atakuwa anamkumbushia masomo yake aikiwa nyumbani  kwa sababu mtoto huiga mambo mazuri kutoka kwa wazazi .Katikati ni mwalimu wao Kintu Kilanga.Wananchi mnakaribishwa katika banda la Mafunzo ya Ufundi stadi VETA, mjionee mafunzo mbalimbali yanayotolewa na chuo hicho kwa vijana wetu.
Mbunge wa viti maalum  Magret Mkanga akikabidhiwa  jiko na Range Jackson ambaye ni mwanafunzi mwenye mahitaji maalumu  wakati alipotembelea katika banda la VETA, Katikati ni mwalimu wake  Kintu Kilanga akishuhudia, Mafunzo ya Rangae yanakwenda sambamba na baba yake hayupo pichani.

0 comments:

Post a Comment

Mdau, huu ni uwanja wako, uwe au usiwe mwana-CCM. Kumbuka, kwa kuwa CCM ndicho chama tawala, Maoni yako yatasaidia sana kujua wewe Mwananchi unafikiri nini kifanyike kuboresha zaidi maisha ya Watanzania. Toa Maoni bila hofu. Kumbuka hatutachapisha maoni yasiyozingatia utu au yenye lengo la kuchafua hali ya hewa kisiasa, kidini, kikabila, kijinsia au kuchochea mtafaruku wowote katika jamii. Usipoweza kutuma maoni yako hapa Tutumie katika email, nkoromo@gmail.com au thamani80@gmail.com au tupigie simu +255 (0) 712 498008. Mtayarishaji Mkuu, CCM Blog

IDADI YA WANAOPERUZI